Heimasíða Lindarbergs

Færslur: 2019 Mars

19.03.2019 13:24

Þriðja mótið í Norðlensku mótaröðinni T7 og T4



Þá er þriðja mótinu í Norðlensku mótaröðinni lokið, keppt var í T4 og T7 laugardaginn 16.03. Hér fyrir neðan má sjá úrslit dagsins en öll úrslit og tölur úr forkeppni eru einnig inn á LH kappa appinu.13 hross kepptu frá Grafarkoti á mótinu sem er nýtt met held ég. Rökkvi keppti á Vídalín í barnaflokki og voru þeir í 2. sæti eftir forkeppni með eink 5,93 og endaði í 3. sæti eftir úrslit með eink 6,08. Rakel Gígja keppti á Ísó frá Grafarkoti og sigruðu þau unglingaflokkinn með eink 7,0 eftir úrslit. Kolla keppti á Grósku frá Grafarkoti í tölti og voru þær fimmtu eftir forkeppni með eink 6,10 en náðu sér á strik í úrslitunum og enduðu í 1. - 2. sæti með eink 6,58 en töpuðu eftir sætaröðun og fengu 2. sætið. Kolla keppti einnig í T2 slaktaumatölti á Stuðli frá Grafarkoti og enduðu þau í 2. sæti með eink. 6,79. Raggi keppti á Korða frá Grafarkoti í 3. flokki og enduðu þeir í 2. sæti með eink. 5,92. Skemmtilegur dagur þar sem öllum gekk vel.

Tölt T4
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Logi Friðriksson Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,96
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,79

3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,83
4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt Þytur 5,67
5 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 4,92
B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,96
7 Bjarney Anna Þórsdóttir Spuni frá Hnjúkahlíð Rauður/milli-einlitt Léttir 5,38
8 Sveinn Brynjar Friðriksson Sæla frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 5,17
9-10 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Dimma frá Holtsmúla 2 Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,67
9-10 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Funi frá Fremri-Fitjum Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Þytur 4,67

Tölt T7
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Logi Friðriksson Grámann frá Grafarkoti Grár/rauðureinlitt Þytur 6,83
2 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,58
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Grímnir frá Syðri-Völlum Jarpur/rauð-stjörnótt Þytur 6,50
4 Jóhann Magnússon Bogi frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.skjótt Þytur 6,17
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,08

2. flokkur: 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,58 (eftir sætaröðun)
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Gróska frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,58
3 Halldór P. Sigurðsson Tindur frá Þjórsárbakka Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,50
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt Þytur 6,33
5 Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,17
6 Þóranna Másdóttir Dalur frá Dalbæ Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,83

B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Sveinn Brynjar Friðriksson Skandall frá Varmalæk 1 Brúnn/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,17
8 Þorgeir Jóhannesson Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,83
9 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,75
10 Ingunn Reynisdóttir Brynjar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,50

3. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,17
2 Ragnar Smári Helgason Korði frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,92
3 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
4 Malin Person Sæfríður frá Syðra-Kolugili Grár/brúnneinlitt Þytur 5,08
5 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Sjöfn frá Skefilsstöðum Rauður/milli-einlitt Þytur 4,92

Ungmennaflokkur
A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Bjarney Anna Þórsdóttir Hekla frá Garði Rauður/sót-einlitt Léttir 6,92
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 6,67
3 Ásdís Brynja Jónsdóttir Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt Neisti 6,33

Unglingaflokkur

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 7,00
2 Kristinn Örn Guðmundsson Vakandi frá Varmalæk 1 Rauður/milli-blesótt Skagfirðingur 5,92
3 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt Hörður 5,50
4 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,33
5 Freyja Ebba Halldórsdóttir Hekla frá Bjarghúsum Bleikur/fífil-stjörnótt Þytur 3,92

Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,92
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,58
3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,08
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,83
5 Linda Fanney Sigurbjartsdóttir Blær frá Hvoli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 5,33
6-7 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Þengill frá Árbakka Bleikur/álótturblesa Þytur 4,75
6-7 Freyja siff Busk Friðriksdóttir Karamella frá Varmalæk 1 Móálóttur Skagfirðingur 4,75

Pollar:
Elísa Hebba á Heru frá Goðdölum, Arnheiður Kristín á Karamellu frá Varmalæk 1, Herdís Erla Elvarsdóttir á Grifflu frá Grafarkoti og Helga Mist Magnúsdóttir á Birtingi frá Stóru-Ásgeirsá.

Aðalstyrktaraðili mótsins var Steypustöð Skagafjarðar



11.03.2019 09:39

T2 í áhugamannadeildinni



Í tölti T2 í áhugamannadeildinni fékk ég að keppa á gæðingnum Grifflu frá Grafarkoti, hlutum við 6,13 í einkunn og 13-15. sæti. Yndisleg hryssa sem vill allt fyrir mann gera, fleiri myndir hér.




08.03.2019 09:47

Fjórgangur V5 og fimmgangur í Norðlensku mótaröðinni




Annað mótið í  Norðlensku mótaröðinni fór fram laugardaginn 2. mars á Sauðárkróki og var keppt í fjórgangi V5 og fimmgangi F2. Rakel Gígja keppti á Grámanni frá Grafarkoti og enduðu þau í fjórða sæti með eink 6,29, Indriði Rökkvi keppti á Vídalín frá Grafarkoti og enduðu þeir í 2. sæti með eink 6,17 og Raggi keppti á Stuðli frá Grafarkoti og enduðu þeir einnig í 2. sæti í 3. flokki með eink 5,96.
Úrslit urðu eftirfarandi:

1. flokkur F2
A úrslit:
1.sæti Axel Ásbersson, Freyja frá Hjarðarholti 6,76
2.sæti Hallfríður Sigurbjörg Óládóttir Kvistur frá Reykjarvöllum 6,74
3.sæti Sigrún Rós Helgadóttir, Halla frá Kverná 6,71
4.sæti Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti 6,48
5.sæti Jóhann Magnússon, Mjölnir frá Bessastöðum 6,31
6.sæti Finnur Jóhannesson, Kolbrún frá Rauðalæk 6,00

B úrslit:
6. sæti Axel Ásbergsson og Freyja frá Hjarðarholti 6,69 
7. sæti Herdís Einarsdóttir og Trúboði frá Grafarkoti 6,381
8. sæti Jósef Gunnar Magnússon og Kvika frá Steinnesi 6
9. sæti Ann Kathrin Berner og Stimpill frá Hestheimum 5,905
10. sæti Þorsteinn Björn Einarsson og Fossbrekka frá Brekkum 5,786

2. flokkur F2
A-úrslit:
1.sæti Sandra María Stefánsdóttir, Mánadís frá Litla-dal 6,33
2.sæti Liva Marie Hvarregaard, Harka frá Holtsenda 5,88
3.sæti Jóhann Albertsson, Sinfónía frá Gauksmýri 5,69
4.sæti Þóranna Másdóttir, Ganti frá Dalbæ 5,62
5.sæti Sveinn Brynjar Friðriksson, Sæla frá Grafarkoti 5,55
6.sæti Magnús Ásgeir Elíasson, Lómur frá Stóru-Ásgeirsá 5,52

B úrslit:
6. sæti Liva Marie Hvarregaard N og Harka frá Holtsenda 2 5,71
7. sæti Sandy Carson og Svöl frá Austurkoti 5,24
8. sæti Martta Uusitalo og Dalrós frá Papafirði 5,07
9. sæti Halldór P. Sigurðsson og Tindur frá Þjórsárbakka 4,83
10. sæti Fríða Marý Halldórsdóttir og Eik frá Hvammstanga 4,17
11. sæti Vibeke Thoresen og Þrymur frá Syðstu-Fossum 3,83

Ungmennaflokkur F2
A úrslit:
1.sæti Ásdís Brynja Jónsdóttir, konungur frá Hofi 6,00
2.sæti Herjólfur Hrafn Stefánsson Hnota frá Glæsibæ 5,29
3.sæti Anna Herdís Sigurbjartsdóttir, Frægur frá Fremri-Fitjum 4,90
4.sæti Ásta Guðný Unnsteinsdóttir, Gráskinna frá Grafarkoti 4,86

3.Flokkur V5
A-Úrslit 
1.sæti Ingunn Birna Árnadóttir, Bragi frá Björgum 6,04
2.sæti Ragnar Smári Helgason, Stuðull frá Grafarkoti 5,96
3.sæti Eva-Lena Lohi, Kolla frá Hellnafelli 5,79
4.sæti Malin Person , Sæfríður frá Syðra-Kolugili 5,75
5.sæti Jóhannes Ingi Björnsson, Gróp frá Grafarkoti 5,42
6.sæti Hallfríður Ósk Ólafsdóttir, Freyja frá Víðidalstungu 4,42

Unglingaflokkur V5
A-Úrslit 
1.sæti Þórgunnur Þórarinsdóttir, Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,71
2.sæti Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson, Þokki frá Litla-Moshvol 6,58
3.sæti Stefanía Sigfúsdóttir, Ljómi frá Tungu 6,33 
4.sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir, Grámann frá Grafarkoti 6,29
5.sæti Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir, Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 6,08

B úrslit:
6. sæti Björg Ingólfsdóttir og Hrímnir frá Hvammi 2 6,08
7. sæti Ásdís Freyja Grímsdóttir og Pipar frá Reykjum 5,83
8. sæti Margrét Ásta Hreinsdóttir og Hrólfur frá Fornhaga II 5,62
9.sæti Hulda Siggerður Þórisdóttir og Frökk frá Hvammi 4,79
10. sæti Sara Líf Elvarsdóttir og Aggi frá Sauðárkróki 4,42
11. sæti Aldís Arna Óttarsdóttir og Þrándur frá Sauðárkróki 0,45

Barnaflokkur A-Úrslit V5
1.sæti Dagbjört Jóna Tryggvadóttir, Dropi frá Hvoli 6,33
2.sæti Indriði Rökkvi Ragnarsson, Vídalín frá Grafarkoti 6,17
3.sæti Sandra Björk Hreinsdóttir, Demantur frá Hraukbæ 5,79
4.sæti Embla Lind Ragnarsdóttir, Sóldís frá Hléskógum 5,17
5.sæti Freyja siff Busk Friðriksdóttir, Karamella frá Varmalæk 4,17

Niðurstaða forkeppninnar er hægt að sjá í LH Kappa appinu.

Hér eru video af úrslitunum hjá Lindarbergsfólkinu.

  • 1